SFP-1GLXLC – Module quang 1 cổng Gigabit Ethernet – Moxa Việt Nam

SFP-1GLXLC – Module quang 1 cổng Gigabit Ethernet – Moxa Việt Nam

Mô-đun SFP 1 cổng Gigabit Ethernet SFP-1G Series có sẵn dưới dạng phụ kiện tùy chọn cho nhiều loại thiết bị chuyển mạch Moxa Ethernet.

  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số
  • Dải nhiệt độ hoạt động -40 đến 85 ° C (mẫu T)
  • Tương thích IEEE 802.3z
  • Đầu vào và đầu ra LVPECL
  • Chỉ báo phát hiện tín hiệu TTL
  • Đầu nối LC có thể cắm nóng
  • Sản phẩm laser loại 1, tuân thủ EN 60825-1
NAME TYPE VERSION RELEASE DATE

126.5 KB

Compatibility Guide v1.2 Mar 16, 2022

672.5 KB

Datasheet v1.0 Nov 30, 2018

Chúng tôi, Đại lý Moxa Tại Việt Nam và là nhà cung cấp thiết bị công nghiệp với các loại cảm biến tiêu chuẩn cao trong công nghiêp. Sẵn sàng hỗ trợ giải đáp các thắc mắc và cung cấp giải pháp tối ưu nhất đến cho khách hàng.

Liên hệ ngay : 0918364352

Các bạn ghé vào : https://www.facebook.com/Thietbimangcongnghiep hoặc http://moxa.stc-vietnam.com/ – https://diencn247.com/ để có thểm nhiều thông tin hữu ích nhé.

Liên hệ

Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:

SHOWROOM

Địa chỉ 1: Số 66, Đường 35, KDC Vạn Phúc, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức, TP HCM.

HOTLINE

0918.364.352 (Zalo/WhatsApp)

KỸ THUẬT

0918.364.352 (Zalo/WhatsApp)

Đặt mua ngay
Ethernet Interface
  • Ports

    • 1
  • Connectors

    • Duplex LC connector
      Simplex LC connector (WDM-type only)
  • Optical Fiber

    • Read more
  • Optical Fiber

    • Read more
  • Optical Fiber

    • Read more
  • Optical Fiber

    • Read more
  • Optical Fiber

    • Typical Distance: To reach the typical distance of specified fiber transceiver, please refer to formula: Link budget(dB) > dispersion penalty(dB) + total link loss(dB)
Power Parameters
  • Power Consumption

    • Max. 1 W
Environmental Limits
  • Operating Temperature

    • 0 to 60°C (32 to 176°F)
  • Storage Temperature (package included)

    • -40 to 85°C (-40 to 185°F)
  • Ambient Relative Humidity

    • 5 to 95% (non-condensing)
Standards and Certifications
  • Safety

    • CE, FCC, TÜV (EN 60825), UL 60950-1
  • Maritime

    • DNV-GL
Warranty
Đặt mua SFP-1GLXLC – Module quang 1 cổng Gigabit Ethernet – Moxa Việt Nam
SFP-1GLXLC – Module quang 1 cổng Gigabit Ethernet – Moxa Việt Nam Liên hệ
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!

0918 364 352

Gọi ngay
Chat với chúng tôi qua Zalo
Facebook Messenger